รูปภาพของวิภาดา สอดศรีจันทร์
แนะนำหน่อยค่ะ
โดย วิภาดา สอดศรีจันทร์ - Thursday, 10 August 2006, 04:42PM

สวัสดีค่ะ

คือว่าดิฉันมีปัญหาเกี่ยวกับการเข้าสู่บทเรียนค่ะ อยากจะเรียนถามว่าดิฉันจะต้องทำอย่างไรคะจึงจะได้รหัสผ่านจากท่านอาจารย์ศิรินารถ วัฒนกุล. ขอความกรุณาตอบหน่อยนะคะ เพราะว่าดิฉันสนใจศึกษาในวิชานี้จริง ๆ

รายวิชานี้ ต้องการ 'รหัสผ่าน'
คุณควรได้รับรหัสผ่านจาก อาจารย์ศิรินารถ วัฒนกุล.

ขอบคุณค่ะยิ้ม

รูปภาพของAdmin User
ตอบ: แนะนำหน่อยค่ะ
โดย Admin User - Friday, 15 September 2006, 09:58AM

ต้องไปถามที่อาจารย์ท่านโดยตรงค่ะ ส่งเมลล์ก็น่าจะได้นะคะ