รูปภาพของธีระวัฒน์ จันต๊ะปวน
ถามอะไรนิดหน่อยคับ
โดย ธีระวัฒน์ จันต๊ะปวน - Monday, 10 August 2009, 06:19PM

แบบว่า มีให้แก้ พาสเวิร์ด แล้วไม่มีให้แก้ ชื่อ ยูเซอร์เหรอคับ แบบว่าผมอยากเปลี่ยนยูเซอร์นิดหน่อยอ่ะคับ

ช่วยตอบที่นะคับ

ขอบคุนมากคับ

รูปภาพของPatompong Tummalungka
ตอบ: ถามอะไรนิดหน่อยคับ
โดย Patompong Tummalungka - Wednesday, 4 November 2009, 03:07PM

อ่านคำถามแล้วคุณใช้ภาษาวกไปวนมานะครับ

พอจะเข้าใจได้ว่า "คุณต้องการเปลี่ยน Username ใช่ไหมครับ" แต่ทางระบบเปลี่ยนได้เฉพาะ Password"

สามารถเปลี่ยนได้ครับ แต่ต้องไปสมัครใหม่
ถ้าสมัครใหม่แล้วจะไม่สามารถใช้ชื่ออีเมล์ที่ใช้สมัครครั้งแรกได้ครับ (ต้องไปยกเลิกครับ ติดต่อที่ได้ศูนย์คอมฯ(ใหม่) หรือแจ้งยกเลิกทาง Admin ครับ