รูปภาพของMr.007 C
ขอบคุณครับ
โดย Mr.007 C - Sunday, 2 April 2006, 12:48PM

รู้สึกดีใจที่มีโอกาสได้มาเรียนที่มร.ลป.ที่นี้สอนและให้มากกว่าความรู้ในหนังสือขอบคุณอาจารย์ทุกท่านที่อบรมสั่งสอนให้ผมมีความรู้ ขอบคุณเพื่อนๆการจัดการ กลุ่ม 3 ที่ใ่อน ขอบคุณเด็กสโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการทุกคนที่ได้ร่วมกันทำงานมาไม่ว่าจะเป็น หนุน โจ๊ะ วีนัส อุ๋ย นุช ญิ่ง ส้ม อ้อย โจ๋ นุ่น ติ๊ก แตง อ้อม กบ ใหม่ ต้น เบล ้ก็จบแล้วจะจดจำสิ่ดีๆที่ มร.ลป.ได้มอบให้ตลอดไปครับ

รูปภาพของเด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม
ตอบ: ขอบคุณครับ
โดย เด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม - Monday, 3 April 2006, 07:38PM

ใครบังอาจมาเอ๋ยชื่อ ท่านหัวหน้าหนุนสุดยอดหัวหน้าห้อง,ประธานเอกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ,ประธานสโมส วจ... ฯลฯ และท่านโจ๊ะ มือขวาของท่านหัวหน้าหนุน เดี๋ยวจะหาว่าผมพูดไม่เพราะไม่ได้นะจะบอกให้ อิอิ........ อ่ะล้อเล่นน้า น้า น้า น้า น้า...