รูปภาพของภัทรวดี เทพคำ
ขอรหัสการเข้าเรียนกะอาจารย์ค่ะ
โดย ภัทรวดี เทพคำ - Thursday, 9 March 2006, 11:56PM

คือจะเข้าเรียนการวิจัยตลาดค่ะแต่ไม่รู้รหัสผ่านค่ะต้องรบกวนขอด้วยนะคะขอบคุณมากค่ะ
รูปภาพของเด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม
ตอบ: ขอรหัสการเข้าเรียนกะอาจารย์ค่ะ
โดย เด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม - Sunday, 12 March 2006, 07:58AM

ไม่ต้องใช้ Pass ครับ คลิกเลือกที่หัวข้อวิชาการวิจัยตลาด
ถ้าคุณยังไม่ได้เป็นสมาชิก ระบบจะถามว่าคุณต้องการเป็นสมาชิกไหม
ให้เลือก ใช่ เพื่อเข้าเป็นสมาชิก และก็จะเข้าบทเรียนได้เองครับ

ผมก็ไม่มี pass ยังเข้าได้เลย ในชื่อของ MK102
คงเข้าระบบได้นะครับ...........