รูปภาพของกาญจนา อ่อนส่าง
เก็บตกงาน
โดย กาญจนา อ่อนส่าง - Thursday, 16 February 2006, 10:45AM

มีปัญหาไม่ได้เข้าเรียน E-learning นานแล้ว เหตูผลเพราะจำรหัสผ่นไม่ได้เลยไม่รู้จะทำยังไงดีคะ และถ้าเกิดจะทำส่งตอนนี้อาจารย์จะว่าอะไรไหมคะ ........ตอบหน่อยนะคะเป็นกังวนมากๆๆเลยคะ

รูปภาพของเด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม
ตอบ: เก็บตกงาน
โดย เด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม - Saturday, 18 February 2006, 05:05AM

E-leanning ตรงส่วนไหนครับ ที่ต้องมีรหัสผ่านเข้าก่อน ผมก็เห็นเข้าได้ทุกอัน โดยไม่ต้องมีรหัสผ่าน อ่ะนะ....
รูปภาพของAdmin User
ตอบ: เก็บตกงาน
โดย Admin User - Monday, 7 August 2006, 10:38AM

น้องต้องการจะถามอาจารย์ท่านไหนคะ แบบนี้ไม่ทราบว่าถามอาจารย์ท่านไหนนะคะ เพราะที่นี่ไม่ได้มีสอนวิชาเดียว และอาจารย์ท่านเดียว
อาจารย์ท่านก็ไม่ทราบว่าถามท่านรึเปล่า เพราะฉนั้นถ้าจะถามเจาะจงอาจารย์เฉพาะท่านเฉพาะวิชา ก็ควรเข้าไปโพสเอาไว้ในเว็บบอร์ดของวิชานั้นๆ นะคะ แบบนี้ไม่มีใครทราบค่ะ ทุกวิชาต้องมีเว็บบอร์ดพื้นฐานอยู่แล้วทุกวิชาค่ะ