รูปภาพของนางสาวศรีสุดา ลาดปาละ
อยากค้นหาชื่อนักศึกษาต้องทำยังไง
โดย นางสาวศรีสุดา ลาดปาละ - Sunday, 5 February 2006, 03:26PM

ถ้าจะค้นหาชื่อนักศึกษาต้องทำยังไง ตอบหน่อยนะอยากรู้มาก
รูปภาพของAdmin User
ตอบ: อยากค้นหาชื่อนักศึกษาต้องทำยังไง
โดย Admin User - Saturday, 11 February 2006, 02:57PM

ค้นหาในฐานะอาจารย์ หรือนักศึกษาคะ
รูปภาพของนางสาวศรีสุดา ลาดปาละ
ตอบ: อยากค้นหาชื่อนักศึกษาต้องทำยังไง
โดย นางสาวศรีสุดา ลาดปาละ - Wednesday, 15 February 2006, 02:44PM

นักศึกษาค่ะ
รูปภาพของภัทรกาญจน์ เอ่งฉ้วน
โดย ภัทรกาญจน์ เอ่งฉ้วน - Tuesday, 21 February 2006, 08:49AM

ในสถานภาพผู้สร้างรายวิชาจะสามารถค้นหารายชื่อผู้เข้าเรียนได้ แต่ในสถานะเข้าเรียนไม่สามารถดูรายชื่อผู้เข้าเรียนทั้งหมดได้ค่ะ ถ้าอยากทราบ ก็ให้ลองขอดูที่อาจารย์ผู้สร้างรายวิชานะคะยิ้ม

โดย นางสาวศรีสุดา ลาดปาละ - Tuesday, 21 February 2006, 04:36PM

ขอบคุณค่ะแต่อยากรู้จริงๆ

รูปภาพของMr.007 C
โดย Mr.007 C - Sunday, 2 April 2006, 01:00PM

จะหาชื่อใครเอ๋ยบอกได้มั๊ย เผื่อบอยจะรู้จักไง(ป้าอัพ)ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โดย นางสาวศรีสุดา ลาดปาละ - Monday, 10 April 2006, 09:36PM

แนน คนึงนิจ จิตธรรม การจัดการปี3 คนลำพูน เพื่อนอยากรู้มากๆๆ