รูปภาพของนายจรุ ถิ่นพระบาท
รายวิชาการจัดการธุรกิจด้วยคอมพิวเตอร์
โดย นายจรุ ถิ่นพระบาท - Friday, 23 December 2005, 09:16AM

อยากเข้าไปเรียนในรายวิชาการจัดการธุรกิจด้วยคอมพิวเตอร์แต่เข้าไปเรียนไม่ได้ต้องใส่รหัสผ่านจากอาจารย์ผู้สอนกระผมจะขอรหัสผ่านจากอาจารยืผู้สอนหน่อยได้ไม่ครับ
รูปภาพของAdmin User
ตอบ: รายวิชาการจัดการธุรกิจด้วยคอมพิวเตอร์
โดย Admin User - Saturday, 24 December 2005, 12:53PM

ยิ้มหากต้องการขอรหัสผ่านในการเข้าเรียน ต้องติดต่อกับอาจารย์ผู้สร้างรายวิชานั้นๆ โดยตรงค่ะ โดยเบื้องต้นอาจจะเมลล์ไปหาอาจารย์ท่านก่อนก็ได้ค่ะ ถ้าไม่ทราบที่อยู่อีเมลล์ของอาจารย์ ให้ลองคลิกที่ชื่อของอาจารย์ผู้สร้างรายวิชานั้นดูนะคะ จะมีข้อมูลของอาจารย์ปรากฎให้เห็นเท่าที่อาจารย์อนุญาติให้เห็นได้ค่ะ แต่ถ้าสะดวก ก็น่าจะมาหาจารย์ท่านเลยจะแน่นอนกว่านะคะ ยิ้ม