รูปภาพของพชรวลี กนิษฐเสน
moodle
โดย พชรวลี กนิษฐเสน - Monday, 19 December 2005, 02:52PM

จะอบรม moodle อีกเมื่อไหร่คะ ช่วยบอก้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

รูปภาพของAdmin User
ตอบ: moodle
โดย Admin User - Tuesday, 20 December 2005, 09:47AM

ต้องขอขอบคุณนะคะ ที่ให้ความสนใจเกี่ยวกับเครื่องมือตัวนี้ เรื่องการอบรมต้องมีอีกแน่นอนค่ะ เพียงแต่ตอนนี้ยังไม่ได้กำหนดเวลาแน่นอน ยังไงก็ฝากคอยติดตามทางนี้ด้วยนะคะ เพราะถ้ามีเมื่อไหร่ จะแจ้งให้ทราบแน่นอนค่ะ ขอบุณค่ะ ยิ้ม
รูปภาพของนัทธิชา เขตเนาว์อนุรักษ์

สวัสดีค่ะอาจารย์

รูปภาพของจันทร์ฉาย มณีวรรณ์
โดย จันทร์ฉาย มณีวรรณ์ - Monday, 12 March 2007, 03:32PM

ทดสอบ

รูปภาพของชาตรี ท้าวศรีชัย
โดย ชาตรี ท้าวศรีชัย - Thursday, 14 June 2007, 03:35PM

สวัสดีคับอาจารย์ สมัครเข้ามาแล้วต้องทำแบบฝึกหัดรึเปล่าคับ

รูปภาพของประสงค์ แก้วขัด
โดย ประสงค์ แก้วขัด - Thursday, 14 June 2007, 03:35PM

สวัสดีครับอาจารย์