รูปภาพของทัศนพล ตากาบุตร
เรื่องการบ้าน
โดย ทัศนพล ตากาบุตร - Friday, 9 December 2005, 01:12PM

อาจารย์ได้รับการบ้านยังครับช่วยตอบด้วยครับ
รูปภาพของAdmin User
ตอบ: เรื่องการบ้าน
โดย Admin User - Sunday, 11 December 2005, 10:10AM

รอบคอบดีมากเลยนะคะ ที่คอยติดตามงานที่ส่ง ผิดถูกยังไงจะได้มีคนบอก
วันนี้ก็เลยอยากบอก และถามนิดนึงค่ะว่า การบ้านที่ว่านี่ ส่งที่ไหนคะ
หวังว่าคงส่งที่รายวิชาที่เรียนนะคะ และถ้าเป็นแบบนั้นผู้ดูแลระบบก็คิดว่าอาจารย์ท่านน่าจะได้รับนะ แต่ถ้าไม่ล่ะก็ ผู้ดูแลระบบขอแนะนำว่า น่าจะลองส่งใหม่อีกครั้งนะคะ ..แต่คิดว่าไปถามท่านอีกที ในรายวิชาของท่านดีกว่าไหม เพื่อความแน่นอน
..ที่นี่น่ะ มีอาจารย์หลายๆท่านใช้ร่วมกัน เยอะมาก เพราะฉนั้น ถ้าถามที่นี่ในลักษณะนี้ ก็ไม่แน่ใจว่าใครจะตอบ เพราะไม่รู้ว่าถามใคร จริงไหมคะ
รูปภาพของทัศนพล ตากาบุตร
ตอบ: เรื่องการบ้าน
โดย ทัศนพล ตากาบุตร - Thursday, 23 February 2006, 04:31PM

ขอบคุณครับที่ให้ความชี้แนะครับขอบคุณมากๆครับ