รูปภาพของธนเทพ เกิดแสง
ถามหน่อยครับ
โดย ธนเทพ เกิดแสง - Friday, 9 December 2005, 01:10PM

การบ้านที่ส่งผิดที่ สามารถส่งอีกรอบได้มั้ยครับ(ไม่ทราบที่ส่งและถ้าส่งคงสายไปรึเปล่า?

รูปภาพของAdmin User
ตอบ: ถามหน่อยครับ
โดย Admin User - Sunday, 11 December 2005, 09:59AM

ขยันจริงๆนะคะ ต้องขอชม เห็นด้วยอย่างน้อยก็ความรับผิดชอบสูงที่ต้องการส่งอีกครั้ง เอาล่ะ
ง่วงคืองี้นะคะ..ก่อนอื่นต้องถามก่อนว่า ต้องการส่งการบ้านของวิชาอะไรคะ แล้วอาจารย์ผู้สร้างรายวิชาเค้ามีกำหนดส่งรึเปล่า ว่าต้องส่งก่อนวันที่เท่าไหร่
ถ้าหมดเวลาแล้ว ก็ลองไปเรียนอาจารย์ท่านนะคะ ว่าผมส่งแล้ว แต่ผิดที่ไปหน่อย รบกวนอาจารย์ช่วยเข้าไปดูที่......(ก็บอกท่านไปอะนะ ว่าตรงกระดานข่าวของระบบ กระทู้ฝากข้อความถึง admin)
แล้วสมมุตินะ สมมุติว่ายังไม่หมดเวลาและต้องการจะส่งการบ้านนะคะ ให้คลิกลิงค์เข้าไปที่รายวิชาของอาจารย์ท่านนั้น ก็ลิงค์เข้าไปจาก
คณะ > โปรแกรมวิชา > รายวิชาที่เรียน > (ตรงนี้ต้องดูเองว่าอาจารย์ให้ส่งตรงส่วนไหนของห้องเรียน)