รูปภาพของสาวิตรี สัตย์ต่อชาติ
เป็นห่วงนะค่ะ...
โดย สาวิตรี สัตย์ต่อชาติ - Monday, 21 November 2005, 04:23PM

สับสนช่วงนี้ฤดูเริ่มปลี่ยนแล้ว เริ่มเข้าฤดูหนาวแล้วอยากให้อาจารย์ฟ้ารักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ.....เดี๋ยวจะไม่สบายอีก....เป็นห่วงค่ะ ยักคิ้ว
รูปภาพของปฐมพงค์ ประพันธ์สุข
ตอบ: เป็นห่วงนะค่ะ...
โดย ปฐมพงค์ ประพันธ์สุข - Monday, 11 September 2006, 06:05PM

ห่วงยาง

อากาศร้อน ไปเที่ยวทะเล อย่าลืมเอาห่วงยาง(รถสิบล้อ) ปายเล่นด้วยนะครับ ไปกันหลายๆคน หนุกดี

(ไปเกี่ยวไรกะฤดูหนาวเค้าเนี่ย -_-")

รูปภาพของเด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม
ตอบ: เป็นห่วงนะค่ะ...
โดย เด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม - Tuesday, 17 October 2006, 06:29PM

เพราะอากาศเปลี่ยแปลงบ่อย ( Season Change )