รูปภาพของสาวิตรี สัตย์ต่อชาติ
มีหรือเปล่าค่ะ...
โดย สาวิตรี สัตย์ต่อชาติ - Saturday, 5 November 2005, 01:22PM

ช่างคิดการอบรมหรือปูพื้นฐานเกี่ยวกับภาษาอังกฤษเขาจะมีการจัดขึ้นให้กับนักศึกษาไหมคะ.....ายถ้ามีขึ้นก็คงจะดีนะคะเพราะว่านักศึกษาจะได้มีพื้นฐานและความรู้เกี่ยวกับภาษาอังกฤษมากขึ้นด้วย.....ยักคิ้ว
รูปภาพของAdmin User
ตอบ: มีหรือเปล่าค่ะ...
โดย Admin User - Sunday, 6 November 2005, 09:14AM

อันนี้คงต้องติดตามข่าวจากศูนย์ภาษานะคะ หรือไม่ก็ต้องตั้งกระทู้ถามในหมวดของโปรแกรมวิชาภาษาอังกฤษเค้าล่ะค่ะ ยิ้ม
รูปภาพของสาวิตรี สัตย์ต่อชาติ
ตอบ: มีหรือเปล่าค่ะ...
โดย สาวิตรี สัตย์ต่อชาติ - Thursday, 1 December 2005, 11:48AM

ยิ้มขอบคุณมากเลยค่ะ Admin User อย่างไงก็จะลองติดตามข่าวทางจากศูนย์ภาษาอีกทีค่ะ.....ยิ้ม