รูปภาพของสาวิตรี สัตย์ต่อชาติ
อยากรู้มากเลยคะ
โดย สาวิตรี สัตย์ต่อชาติ - Thursday, 3 November 2005, 04:32PM

สับสนการเข้า E-leanning ตอนแรกนึกว่าจะเข้าไม่ได้แล้วซะอีก แต่ตอนนี้เข้าได้แล้วแต่ไม่รู้ว่าถูกต้องหรือเปล่าค่ะ?
รูปภาพของAdmin User
ตอบ: อยากรู้มากเลยคะ
โดย Admin User - Saturday, 5 November 2005, 04:11PM

ถ้าเข้ามาโพสที่นี่ได้ ก็แสดงว่าได้รับการยอมรับจากระบบแล้ว สังเกตุที่มุมขวาบนของหน้าจอซิคะ ว่าเป็นชื่อของคุณรึยัง ถ้าใช่ ก็แสดงว่าคุณได้เข้ามาในระบบแล้ว ที่เหลือก็เพียงแต่คุณจะเลือกว่าจะเข้าเรียนหรือเข้าไปอ่านวิชาไหนบ้าง ซึ่งทำได้ไม่จำกัดจำนวนวิชาค่ะ ในกรณีที่ต้องการศึกษาในหลายรายวิชาคุณไม่จำเป็ต้องสมัครสมาชิคหลายครั้งนะคะ ส่วนการเข้าเรียนในรายวิชาต่างๆนั้น บางวิชาสามารถเข้าไปศึกษาได้เลย แต่สำหรับบางวิชาก็จำเป็นต้องมีรหัสผ่านในการเข้าเรียนจากอาจารย์ผู้สร้าง ในกรณีนี้ก็ให้ไปติดต่อที่อาจารย์ผู้สร้างรายวิชาได้เลยค่ะ
รูปภาพของสาวิตรี สัตย์ต่อชาติ
ตอบ: อยากรู้มากเลยคะ
โดย สาวิตรี สัตย์ต่อชาติ - Thursday, 1 December 2005, 11:55AM

ยักคิ้วขอบคุณมากเลยค่ะ Admin User นึกว่าจะเข้าระบบ

E-leanning กับเขาไม่ได้แล้วซะอีกค่ะ แต่ในที่สุดก็ทำได้...

.....ขอบคุณค่ะ.....