รูปภาพของสาวิตรี สัตย์ต่อชาติ
ดีใจจัง...แต่
โดย สาวิตรี สัตย์ต่อชาติ - Thursday, 3 November 2005, 04:26PM

ยิ้มเปิดเทอมใหม่แล้วรู้สึกดีมากๆ เลย เศร้าแต่ต้องปรับตัวกับการเรียนมากเลยไม่รู้จะทำไงอย่างไงใครรู้ช่วยบอกวิธีการวางแผนให้หน่อยล่ะกันนะคะ ยักคิ้ว
รูปภาพของAdmin User
ตอบ: ดีใจจัง...แต่
โดย Admin User - Sunday, 6 November 2005, 09:18AM

อืม...อันนี้เป้นความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ ไม่รู้ว่าจะดีหรือไม่ดียังไงก็ลองดูแล้วกันนะคะ ..ก็คือว่า ลองบอกตัวเองซิ ว่าที่เราเรียนน่ะ เพราะเราอยากรู้ เราไม่ได้มาเรียนเพราะถูกบังคับให้เรียนซะหน่อย ถ้าลองเราอยากรู้ เราก็ต้องรู้ให้ได้ จริงไหม
รูปภาพของสาวิตรี สัตย์ต่อชาติ
โดย สาวิตรี สัตย์ต่อชาติ - Thursday, 1 December 2005, 12:04PM

ค่ะ ...ขอบคุณมากน่ะคะ...อย่างไงก็จะลองปรับตัวในครั้งนี้ให้ได้ค่ะและจะตั้งคำถามกับตัวเองและจะลองดูว่าจะสามารถทำอย่างที่ใจเราต้องการได้หรือไม่....
รูปภาพของปฐมพงค์ ประพันธ์สุข
โดย ปฐมพงค์ ประพันธ์สุข - Monday, 11 September 2006, 06:01PM

เหวอ !! ผมเข้ามาปี 1 ไม่รู้เรื่องอะไรเลยอ่า >_<"