รูปภาพของนางสาวศิริประภา สินธุศักดิ์
ใครว่า e-learning ไม่มีความสำคัญ

ดิฉันว่า e-learning มีความสำคัญในชีวิตเหมือนกันจากที่ว่าฉันเข้าไม่เป็นก็ได้เข้า e-learningเป็น ดิฉันขอขอบพระคุณอาจารย์อาภาภรณ์ที่ได้สอนการเข้าและวิธีการต่าง ๆ สำหรับ e-lerning นะคะขอบพระคุณมากคะ

รูปภาพของMr.007 C
ตอบ: ใครว่า e-learning ไม่มีความสำคัญ
โดย Mr.007 C - Sunday, 2 April 2006, 12:53PM

โอ๋พูดถูกนะ บอยเห็นด้วย
รูปภาพของเด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม
ตอบ: ใครว่า e-learning ไม่มีความสำคัญ
โดย เด็กคอมธุรกิจ คับป๋ม - Tuesday, 17 October 2006, 06:27PM

e-leanning เป็นการศึกษาหาความรู้ด้วยตนเองคับ

แค่เรียนในห้องเรียน มีคนมาสอนให้ ก็ยังไม่อยากจะเรียนกันเลย

แล้วให้เรียนเองเนี้ย จะไปได้ซักกี่น้ำ ต้องขึ้นอยู่กับแต่ละคนว่า

มีศักยภาพในการเรียนรู้ด้วยตนเองซักเท่าไร จริงม่ะ