รูปภาพของพิรภพ จันทร์แสนตอ
เวลาในการทำแบบทดสอบ
โดย พิรภพ จันทร์แสนตอ - Saturday, 4 September 2010, 01:12PM

อยากกำหนดค่าเวลาในการทำแบบทดสอบให้มีเวลามากกว่า 20 นาทีครับ
รูปภาพของจิดาภา ทองแท้
งานไม่มี
โดย จิดาภา ทองแท้ - Wednesday, 22 December 2010, 10:26AM

อ.ค่ะ จะเอางานที่ส่งไปแล้วออกมาจะทำยังไงดีค่ะ

พอดีเฟดไดร์หายค่ะ

รูปภาพของAdmin User
ตอบ: เวลาในการทำแบบทดสอบ
โดย Admin User - Wednesday, 5 January 2011, 02:18PM

จะพยายามแก้ไขให้นะคะ
รูปภาพของAdmin User
ตอบ: เวลาในการทำแบบทดสอบ
โดย Admin User - Wednesday, 20 July 2011, 11:16AM

หาไม่เจอจริงๆ ค่ะ แต่พอจะมีวิธีที่จะสามารถกำหนดเวลาทำแบบทดสอบตามเวลาที่เราต้องการอยู่นะคะ คือ
กำหนดค่าในส่วนของ เวลาในการทำแบบทดสอบ เป็น ไม่มี
แล้วไปกำหนดค่าในส่วนของ เวลาที่ให้เริ่มทำ และ เวลาสิ้นสุด แทนค่ะ
เพียงแต่วิธีนี้มีข้อเสียคือ เวลานักศึกษาทำแบบทดสอบ จะไม่มีตัวจับเวลาขึ้นมาแสดงให้เห็นค่ะ