รูปภาพของอดิศักดิ์ ปลายนา
เรียนท่านอาจาร์ ณรงค์ เครือกันทา
โดย อดิศักดิ์ ปลายนา - Friday, 30 October 2009, 04:35PM

ผมไม่เข้านะครับว่า

ทำไมเกรดวิชาของ อ.สกล ของผมถึงได้น้อยว่าคนอื่น คือว่าคะแนนสอบก้อได้เท่ากันกับเพื่อนๆในห้อง(บางคน)แต่เพื่อนก้อได้เกรด B แต่ผมได้ C+ ผมสังเกตั้งแล้วครับรวมทั้งเกรดวิชาเตรียมฝึกงานที่ผ่านมา ผมกับไปถามพี่ที่ประเมินเค้าตอบว่าให้มากกว่า 90 ผมก้องง ครับเพื่อนในห้อง ได้Aกันหมดเลยแต่ผมได้แค่ B (หรว่าอ.สกลมีอคติกับผม) ถ้าผมทำไม่ได้ผมจะไม่ว่าสักคำ

ขอขอบพระคุณอาจารย์มากๆๆๆๆครับ