รูปภาพของจิราพร กันธรรม
มีเรื่องขอความช่วยเหลือ
โดย จิราพร กันธรรม - Thursday, 15 November 2007, 05:45PM

สวัสดีค่ะอาจารย์ดิฉันชื่อ จิราพร หัวหน้ารปศ.ปี 2ห้อง2 ค่ะ ดิฉันสงสารเพื่อนที่เข้าไปสมัครเป็นสมาชิกในรายวิชาภาษาอังกฤษเพื่อก่ารสื่อสารและการสืบค้นแล้วยังไม่ได้อีเมลอบรับเป็นสมาชิกเลย เช่น นางสาวอรวรรณ ฝั้นกันทา และนางสาวฐิติพร พรหมบุตร จะทำอย่างไรดีค่ะอาจารย์ช่วยบอกด้วย ตอนนี้เพื่อนกลัวไม่มีงานส่งอาจารย์ก็เลยส่งงานเื่องแนะนำตัวส่งถึงเมลล์อาจารย์แล้วไม่ทราบว่าอาจารย์ได้เปิดอ่านหรือยัง ขอให้อาจารย์ช่วยเพื่อนทั้งสองคนด้วยขอบพระคุณมากค่ะ
รูปภาพของภัทรกาญจน์ เอ่งฉ้วน
ตอบ: มีเรื่องขอความช่วยเหลือ
โดย ภัทรกาญจน์ เอ่งฉ้วน - Saturday, 17 November 2007, 04:28PM

มาติดต่อพี่ที่ศูนย์คอมพิวเตอร์นะคะ แล้วจะช่วยตรวจสอบให้ค่ะ ^__^