รูปภาพของนพดล วงษายา
ความรู้สึก
โดย นพดล วงษายา - Tuesday, 3 April 2007, 11:41AM

สวัสดีครับ ได้อ่านข้อความของทุกคนแล้วรู้สึกว่าอยากพูดคุยบ้างถึงแม้มันจะช้าไปบ้างถึงมากที่สุด แต่อยากจะให้ทุกคนได้อ่านและรู้สึกไปกับกระผมด้วย

ผมมีคำถามให้คุณช่วยคิดให้ผมน่อย

1. คนเราเกิดมาทำดีแล้วได้อะไรทำเลวแล้วได้อะไร บางคนว่าทำดีได้ดีมีที่ใหน ทำเลวได้ดีมีถมไปจิงหรือ (บางคนมีกิ๊กเยอะถือว่าเป็นเรื่องน่าอวดมั้ยอยากรู้จริง)

2. ถ้าแฟนคุณมีกิ๊กจะรู้สึกอย่างไร แล้วถ้ามีใครมาชอบคุณจะรู้สึกอย่างไร และถ้าคุณก็ชอบเขามากกว่าแฟนคุณจะทำอย่างไร มันไม่ขัดกับความรู้สึกครั้งแรกที่แฟนคุณมีกิ๊กเหรอ หรือว่าเป็นเธรรมดา

3. มีคนถามคุณว่ามีแฟนหรือยัง คุณตอบว่ายัง (สมมุติว่ามีแฟนอยู่แล้วแต่ที่ตอบเพราะอยากรู้จักคนคนนี้เพราะถูกใจ) มันจะผิดศิลหรือปล่าว และผลลัพจะเป็นอย่างไรถ้าหาก เขาชอบคุณขึ้นมาจริงๆ หากคุณบอกความจริงตอนหลังจะเกิดอะไรขึ้น*-*

4.ทำไมผู้ชายที่กินเหล้าจึงมีคนสนใจมากกว่าผู้ชายที่เรียบร้อย ตั้งใจเรียน หรืออาจเป็นไปได้ว่าสาวๆชอบคนที่ดูแล้วมีสไตอย่างนั้น*-*

***แล้วคุณช่วยบอกผมหน่อยผมควรทำอย่างไรดีผู้หญิงถึงจะชอบผม

(หากใครมีความกรุณาช่วยบอกผมทีนะครับจะรอนะผมอยู่ที่นี่อีก2-3ปีอยู่เพราะเพิ่งขึ้นปีหนึ่งครับรหัส491********นะครับ)

ขอขอบพระคุณอย่างสูงหากช่วยตอบผมได้นะครับ