รูปภาพของวันดา กุนา
อาจารย์ฟ้าคนสวยค่ะช่วยเหลือหน่อยคะ
โดย วันดา กุนา - Wednesday, 13 December 2006, 03:42PM

อาจารย์ค่ะตอนนี้หนูได้สอนนักเรียนแล้ว คิดถึงอาจารย์ฟ้ามากเลยคะ อาจารย์เป็นยังไงบ้างค่ะสบายดี ส่วนหนุสบายดีค่ะ อาจารยืหนูมีเรื่องอยาจารย์ช่วยคะ คือหนุอยากจะได้เว็บที่มีงานวิจัยของมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ หนุจำไม่ได้แล้ว อาจารยืช่วยหน่อยได้ไหมคะ อาจารย์ยังเรี่หรือเปล่าคะ แต่หนูว่าอาจารย์คนเก่งของหนูคงจบในเร็วๆนี้

รักอาจารย์ฟ้านะคะ

รูปภาพของอ.อาภาภรณ์ วิมลเกษม
ตอบ: อาจารย์ฟ้าคนสวยค่ะช่วยเหลือหน่อยคะ
โดย อ.อาภาภรณ์ วิมลเกษม - Wednesday, 27 December 2006, 11:21PM